Top 10 Chalida Vijitvongthong Drama List 2020 – Phim Của Mint Chalida (ชาลิดา) Hay Và Mới Nhất 2020



#MintChalida
Name: #ChalidaVijitvongtong (#ชาลิดาวิจิตรวงศ์ทอง)
Nickname: #Mint (มิ้นต์)
Profession: Actress, Model, Business Owner
Date of birth: Aug. 8, 1993
Ethnicity: Thai, Chinese and Indian
Blood Type: AB
Birthplace: BangKok, Thailand
Height: 170cm (5’7)
Siblings: 3 younger brothers Moss, Mond and Milo
Martial Status: In a relationship with #Pupha
Favorite color(s): Pink, blue, white
Favorite food: Grilled steamed fish
Favorite sport: Swimming
Favorite Actress: Sinjai Plengpanich
Motto: Work hard now for the best
Education: Fadima School, Srinakharinwirot University
Business: Minito Gelato
———————————————————
Đăng ký kênh Miễn Phí tại :
Theo dõi chúng tôi trên :
★Fanpage:
★Website :
★G+:
—————————————-­—————-
► Full video SAOCHAUA in:

Cảm ơn các bạn đã xem, hãy Like và comment góp ý để chúng tôi hoàn thiện hơn ở video sau nhé ^^

SUBSCRIBE ” SaoChauA ” to update more videos preview and spoilers hot dramas. Thank you ^^

Nguồn: https://behereonline.com

Xem thêm bài viết khác:

Article Categories:
Giải Trí

All Comments

  • Make video about your idol, let me know by leave a comment. ^^

    Bạn nào muốn làm về Idol của mình thì trả lời dưới bình luận của mình nhé ^^

    20 Bom Tấn Thái mà bạn không nên bỏ lỡ ^^ https://goo.gl/QSwSmP

    Sao Châu Á July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • thích mint từ phim tình yêu diệu kì

    Định Quách July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Cho mình hỏi là Mint từng đóng phim gì đó mà chuyển kiếp, kiếp đầu thời xưa đầu thai kiếp sau thời hiện đại ấy mng 🙁 xem lâu rồi muốn xem lại mà kh nhớ nổi tên

    Mẫn Thy Huỳnh July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Mint chalida you are my favorite thai actress and I want you to work with james ji ,nadech,great, I reallly want to see romantic scenes with those actor. I am not from Thailand but I real likes thai lakorn

    Fatima Zara July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Thích P’Mint , yaya , kim , magie ❤️

    Nguyên Pul July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Can u know the song 5.20-5.45? Thanks

    sh8lly92 July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • thich mint wa

    Ching Hong Yeo July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Chị cười siêu đẹp ♥️

    Nam Huynh July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Por que NO SUBEN sus lakorn, ELLA es mi actriz favirita tahilandesa, desde que vi CUBIC me encanto. EN SUB ESPAÑOL POR FAVOR , quiero ver todos y cada uno de sus Lakorn☺😊💋❤👣!!!!! MINT CHALIDA FOREVER😍!!!!

    Susy Trujillo July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Please say ranking Two spirits love and Cubic

    Celale Refiyeva July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Thái chỉ thích mỗi em này và janie

    Diệu Phạm July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • chiec hop ty max hay

    Lee Con Vit July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Rat thic e Mint

    Le Thi Kim Thanh July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Phim tinh yeu mau xanh luc nao moi co vay ban cho minh xinh voi

    Sang Le hoang July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Mint mang trong mình ba dòng máu là Thái, Trung, Ấn nha bạn

    Sơn Tùng BTS ASTRO July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Tất cả phim của chị đều xem hết. Chờ phim mới thôi ❤️

    ARMY AROHA IGOT7 SKY MINT CHALIDA July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Sao một số phim coi k được nhỉ

    Ngoc Ho July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • so cute

    trangtrang tiet July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Great video😃 like it😍

    Ana Toledo July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Thề xem mv này tại toàn trai đẹp

    Song Song July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Chưa bao giờ hết thích prin suparat mặc. Dù ổng sắp có vợ 💎💜

    Thúy Ái Nguyễn Thị July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Phim thái dạo này ăn dứt cả phim hàn :))))

    Thúy Ái Nguyễn Thị July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • nhìn cũng xinh

    nam ngo July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • she's so beautiul

    jun nguyễn July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • Chị này dễ thương mà ít thấy trên báo nhỉ

    kim Luyen Nguyen July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • phim bí mật hoán đổi tình yêu hay lắm cơ

    Trâm Lương July 13, 2020 7:46 pm Reply
  • dễ thương quá <3

    Vi Ngô Hạ July 13, 2020 7:46 pm Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *